KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay(ngày 22/06/2018) bao gồm
XEMkết quả bóng đá trực tuyếncác trận
đấutối qua, đêm quarạng sáng hôm
nay
của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số
hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn
thắngNHANH&CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd
trực tuyến, bdkq hôm nay
được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA),
C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông
Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông
Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore
củabongdaso, 7M, nowgoal, livescore.invề ĐẦY ĐỦ số lượng trận
đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEMbóng
đá kết quả hôm nay
theo tab các ngày trong tuần để các
bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực
tiếp (kqbd tt)
của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng
kq bóng đácủa đội tuyển trẻ Việt Nam như U16,
U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm
nay,bdkq trực tuyến24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

21:00 FT Arsenal-Tula 1 - 1 Astana 1 - 1
21:00 FT Zhetysu Taldykorgan 0 - 0 Bate Borisov -
22:00 FT Ufa 4 - 1 Dalian Yifang 2 - 0
02:00 FT OKC Energy 1 - 2 New Mexico United 1 - 1

Giao Hữu ĐTQG (FB GHQG gửi 8785)

20:00 FT Uzbekistan 0 - 1 Belarus 0 - 0

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

21:00 FT Man Utd 3 - 0 Watford 1 1 - 0
21:00 FT Wolves 2 3 - 0 Norwich 3 2 - 0
23:30 FT Arsenal 3 - 2 Everton 4 2 - 2

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

18:00 FT Osasuna 3 0 - 3 Granada 1 0 - 3
20:00 FT Alaves 4 2 - 1 Athletic Bilbao 4 1 - 1
22:00 FT Valladolid 1 2 - 1 Espanyol 5 0 - 0
00:30 FT Getafe 7 0 - 3 Sevilla 3 0 - 1
03:00 FT Atletico Madrid 2 3 - 1 Villarreal 1 1 - 1

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

18:30 FT Genoa 2 2 - 3 Lazio 2 0 - 1
21:00 FT Atalanta 0 - 0 Sassuolo -
21:00 FT Torino 0 - 0 Parma -
21:00 FT Verona 0 - 0 Cagliari -
00:00 FT Roma 1 4 - 0 Lecce 2 - 0
02:45 FT Inter Milan 0 - 0 Sampdoria -

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

21:30 FT B.Leverkusen 2 2 - 0 Augsburg 4 1 - 0
00:00 FT Wolfsburg 4 - 0 Mainz 2 2 - 0

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

21:00 FT Saint Etienne 1 1 - 1 Stade Reims 1 0 - 0
22:59 FT Rennes 2 - 1 Nimes 1 1 - 1
03:00 FT PSG 5 1 4 - 3 Bordeaux 2 1 2 - 2

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

20:30 FT St. Johnstone 2 - 2 Rangers 1 - 0
22:00 FT Celtic 3 - 1 Kilmarnock 2 - 1

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

22:00 FT Moreirense 2 - 1 Santa Clara 1 - 1
22:00 FT Pacos Ferreira 2 - 1 Famalicao 0 - 0
00:30 FT Sporting Lisbon 2 - 0 Boavista 2 - 0
03:00 FT Braga 3 - 1 Vitoria Setubal 0 - 0
03:30 FT Porto 1 - 0 Portimonense 0 - 0

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

18:15 FT Utrecht 2 - 1 Twente 0 - 0
20:30 FT AZ Alkmaar 2 - 0 Zwolle 0 - 0
20:30 FT Vitesse Arnhem 1 - 2 PSV Eindhoven 0 - 0
22:45 FT Heracles Almelo 1 - 0 Ajax 0 - 0

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

19:00 FT Sabah FK 1 0 - 0 Səbail FK 1 0 - 0
21:00 FT Karabakh Agdam 1 1 - 0 Sumqayit 1 0 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

18:30 FT Wisla Plock 1 - 1 Zaglebie Lubin 0 - 0
21:00 FT Wisla Krakow 2 - 0 Korona Kielce 1 - 0
23:30 FT Lech Poznan 2 - 0 Lechia GD 0 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

20:30 FT Sloboda Tuzla 0 - 0 Mladost D. Kakanj 0 - 0
20:30 FT Celik 0 - 2 Zrinjski 0 - 1
23:30 FT Siroki Brijeg 2 - 2 Borac Banja Luka 0 - 2

VĐQG Bulgary (FB BULA gửi 8785)

17:00 FT Vitosha Bistritsa 1 - 2 Beroe 1 - 1
19:15 FT Lok. Plovdiv 4 - 0 Tsarsko Selo 1 - 0
21:30 FT Etar 1 - 1 Ludogorets 0 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

20:30 FT Club Brugge 1 - 0 Charleroi 1 - 0
00:00 FT Anderlecht 6 - 1 Eupen 4 - 0
02:00 FT Gent 4 - 1 Sint Truiden 3 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

21:00 FT Dinamo Zagreb 3 - 2 Inter Zapresic 1 - 1
23:30 FT Istra 1961 1 - 1 Slaven Belupo 1 - 1

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

20:00 FT Panetolikos 1 - 0 Panionios 0 - 0
22:15 FT Atromitos 1 - 0 Xanthi 1 - 0
22:15 FT Volos NFC 0 - 0 Larissa 0 - 0
00:30 FT AEK Athens 1 3 - 0 OFI Creta 1 3 - 0
00:30 FT PAOK 0 - 1 Olympiakos 0 - 0

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

00:00 FT Hapoel Raanana 0 - 1 Bnei Yehuda 0 - 0
01:15 FT Hap. Beer Sheva 3 - 1 Hapoel Kfar Saba 2 - 1

VĐQG Luxembourg (FB LUXA gửi 8785)

22:00 FT Dudelange 4 - 2 UT Petange 0 - 1
22:00 FT Mondorf-les. 1 1 - 2 Differdange 1 0 - 0
22:00 FT Victoria Rosport 2 - 1 BB Muhlenbach 1 - 1
22:00 FT RFCU Luxemburg 1 - 1 Jeunesse Esch 0 - 0
22:00 FT Rodange 91 1 - 2 Etzella Ettelbruc 0 - 0
22:00 FT Fola Esch 2 - 1 UNA Strassen 1 - 0

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

19:00 FT Makedonija 1 - 0 Academy Pandev 0 - 0
20:00 FT Rabotnicki 1 2 - 1 Shkupi 1 0 - 1
20:00 FT Sileks Kratovo 0 - 0 Shkendija 0 - 0
20:00 FT Renova 2 - 0 FC Struga 1 - 0

VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

21:00 FT OFK Titograd 1 - 3 Rudar 1 - 0
22:59 FT Buducnost 2 - 0 FK Kom 1 - 0

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

21:30 FT Viitorul C. 0 - 0 Aca. Clinceni 0 - 0
21:30 FT Gaz Metan Medias 1 - 0 Dinamo Bucuresti 1 - 0
21:30 FT Astra Giurgiu 2 - 2 Sepsi OSK 0 - 2
01:00 FT FC Uni.Craiova 0 - 2 CFR Cluj 0 - 1

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

21:00 FT Senica 2 - 0 Spartak Trnava 2 - 0

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

20:00 FT NK Bravo 2 - 1 Tabor Sezana 1 - 1
22:00 FT Domzale 1 - 2 Mura 0 - 1

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

20:30 FT Zlin 2 - 3 C. Budejovice 0 - 2
20:30 FT MFk Karvina 3 - 0 Teplice 3 - 0
22:59 FT Sigma Olomouc 1 - 0 Sparta Praha 1 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

21:00 FT Ethnikos Achnas 5 - 0 Anorthosis 3 - 0
21:00 FT Pafos FC 2 - 0 Apoel FC 0 - 0
22:59 FT Olympiakos Nic. 1 - 1 AEL Limassol 0 - 1
22:59 FT AEK Larnaka 0 - 0 Nea Salamina 0 - 0

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Malatyaspor 1 - 2 Antalyaspor 1 - 1
20:00 FT Genclerbirligi 1 - 0 Ankaragucu 0 - 0
22:59 FT Fenerbahce 2 1 - 3 Galatasaray 2 1 - 1

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

22:00 FT St. Gallen 3 - 3 Young Boys 1 - 2
22:00 FT Lugano 0 - 0 Sion 0 - 0
22:00 FT Basel 2 - 2 Servette 2 - 0

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

19:00 FT PFK Aleksandriya 1 - 2 Kolos Kovalivka 0 - 0
19:00 FT Karpaty Lviv 1 1 - 1 Dnipro 1 1 - 1
22:00 FT Shakhtar Donetsk 1 - 0 Desna Chernigiv 0 - 0
00:30 FT Olimpik Donetsk 0 - 1 FC Lviv 0 - 0

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

20:30 FT Hartberg 2 - 2 Rapid Wien 1 - 1
20:30 FT Lask 4 - 1 St.Polten 3 - 1
22:59 FT Austria Wien 2 - 2 RB Salzburg 0 - 1

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

18:00 FT Nordsjaelland 2 - 1 Sonderjyske 0 - 1
20:00 FT Randers 0 - 0 Odense BK 0 - 0
20:00 FT Lyngby 2 - 0 Esbjerg FB 1 - 0
22:00 FT Silkeborg IF 1 1 - 1 Kobenhavn 1 1 - 0
00:00 FT Aalborg BK 3 - 2 Brondby 0 - 0

VĐQG Australia (FB AUSA gửi 8785)

14:00 FT Central Coast 0 - 3 Sydney FC 0 - 1

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

11:00 FT Shimizu S-Pulse 1 - 3 FC Tokyo 0 - 0
12:00 FT Sanf Hiroshima 3 - 0 Kashima Antlers 2 - 0
12:00 FT Yokohama FM 1 - 2 Gamba Osaka 0 - 2
14:00 FT Vissel Kobe 1 - 1 Yokohama FC 0 - 1

VĐQG Iran (FB IRNA gửi 8785)

19:00 FT Shahr Khodrou 2 - 1 Naft M. Soleyman 0 - 1
19:45 FT Sepahan 0 - 0 Persepolis -
22:00 FT Esteghlal Tehran 2 - 1 Zobahan 1 - 0

VĐQG Thái Lan (FB THA gửi 8785)

18:00 FT Trat FC 1 - 3 Police Tero FC 1 - 1
18:00 FT Sukhothai 1 - 2 Ratchaburi 0 - 1
19:00 FT Muang Thong Utd 1 - 2 Bangkok Utd 0 - 1

VĐQG Việt Nam (FB VNA gửi 8785)

17:00 FT Thanh Hóa 0 - 0 Hải Phòng -
18:00 FT HL Hà Tĩnh 0 - 0 Viettel -
18:00 FT Sài Gòn FC 0 - 0 SL Nghệ An -

VĐQG Ấn Độ (FB INDA gửi 8785)

21:00 FT Odisha 0 - 0 Kerala Blasters -

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

03:35 FT Arsenal Sarandi 0 - 4 Velez Sarsfield 0 - 2
05:40 FT Boca Juniors 3 - 0 Godoy Cruz 1 - 0
07:45 FT Estudiantes LP 0 - 2 River Plate 0 - 1

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT Nacional Potosi 2 - 1 Aurora 1 - 1
02:00 FT Royal Pari 2 - 3 Blooming -
04:15 FT Jorge Wilstermann 2 - 0 Always Ready 0 - 0

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

22:00 FT La Serena 3 - 0 San. Wanderers 2 - 0
03:30 FT Univ. de Chile 1 - 1 Coquimbo Unido 0 - 0
06:00 FT Audax Italiano 0 - 1 Palestino 0 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

03:15 FT La Equidad 4 - 1 Cucuta 2 - 1
05:20 FT Atl. Bucaramanga 1 2 - 0 Rionegro Águilas 1 2 - 0
07:30 FT Once Caldas 0 - 0 Patriotas 0 - 0

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

01:30 FT Mushuc Runa 0 - 0 Deportivo Quito -
01:30 FT Mushuc Runa 1 - 1 Nacional Quito 1 - 1
04:00 FT Emelec 1 - 2 Guayaquil City 0 - 1

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

03:45 FT Olimpia Asuncion 1 - 1 Cerro Porteno 1 - 1

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

02:10 FT Carlos A. Mannucci 0 - 1 Academia Cantolao 0 - 0
03:30 FT Ayacucho FC 2 - 0 Alianza Lima 1 - 0

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

03:00 FT CA Progreso 1 2 - 2 Plaza Colonia 1 1 - 1
03:00 FT Liverpool P. (URU) 1 - 1 Dep. Maldonado -
03:00 FT Danubio 1 0 - 1 Wanderers 1 0 - 1
05:30 FT Defensor SC 2 - 1 CA Penarol 0 - 0

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

22:00 FT Dep.Guaira 2 - 0 Portuguesa 0 - 0
03:00 FT Trujillanos 0 - 0 Caracas 0 - 0
04:00 FT Mineros Guayana 0 - 1 Atl.Venezuela 0 - 0

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

01:00 FT Pumas UNAM 1 - 2 Morelia 1 - 0
06:00 FT Queretaro 0 - 1 San Luis 0 - 1
08:00 FT Juarez 1 - 2 Santos Laguna 0 - 1

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

04:00 FT Limon 3 - 0 Santos Guapiles 3 - 0
05:00 FT Perez Zeledon 0 - 1 Herediano 0 - 0

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

18:00 FT Lugo 1 - 0 Real Oviedo 1 - 0
22:00 FT Zaragoza 3 - 1 Deportivo 2 - 1
00:15 FT Extremadura UD 3 - 2 Mirandes 0 - 0
00:15 FT Malaga 2 - 0 Racing Santander 2 - 0
03:00 FT Rayo Vallecano 2 - 0 Huesca 0 - 0

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

21:00 FT Salernitana 1 - 0 Livorno 1 - 0
21:00 FT Pordenone 0 - 1 Chievo 0 - 1
03:00 FT Crotone 4 - 1 Pescara 3 - 0

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

19:30 FT Sandhausen 0 - 2 Karlsruher 0 - 2
19:30 FT Nurnberg 2 1 - 2 Darmstadt 2 1 - 0
21:00 FT A.Bielefeld 1 - 0 Hannover 96 0 - 0

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

18:15 FT Academico Viseu 1 1 - 1 Benfica B 1 1 - 0
22:00 FT Cova Piedade 1 - 2 Varzim 0 - 1
22:00 FT CD Mafra 1 - 0 Penafiel 1 - 0
22:59 FT Nacional Madeira 1 - 0 Academica Coim 0 - 0

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

22:00 FT Beerschot-Wilrijk 2 - 1 Lommel 0 - 0

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

18:00 FT Giresunspor 0 - 3 Balikesirspor 0 - 2
20:30 FT Altay 3 - 1 Adanaspor 2 - 0
22:59 FT Istanbulspor AS 0 - 0 Boluspor 0 - 0

Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

21:00 FT Aarau 4 - 4 SC Kriens 2 - 1

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

16:30 FT Grazer AK 1 1 - 2 Floridsdorfer AC 1 1 - 1
18:30 FT Wacker Innsbruck 1 - 1 Vorwarts Steyr 1 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

11:30 FT Giravanz Kita. 0 - 1 Avispa Fukuoka 0 - 1
12:00 FT Renofa Yamaguchi 1 - 0 Kyoto Sanga 1 - 0
12:00 FT Jubilo Iwata 2 - 0 Montedio Yama. 2 - 0
12:00 FT JEF United Chiba 1 - 0 Ryukyu 1 - 0
12:00 FT Thespa Kusatsu 0 - 3 Alb. Niigata (JPN) 0 - 0
12:00 FT Tokushima Vortis 3 - 0 Tokyo Verdy 2 - 0
12:00 FT Mito Hollyhock 1 - 2 Omiya Ardija 0 - 1
12:00 FT Okayama 1 - 0 Zweigen Kan. 0 - 0
12:00 FT Machida Zelvia 0 - 0 Ventforet Kofu 0 - 0
12:00 FT V-Varen Nagasaki 1 - 0 Tochigi SC 1 - 0
14:00 FT Ehime FC 1 - 2 Matsumoto Yama. 0 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

03:00 FT Almagro 0 - 0 Villa Dalmine 0 - 0
04:30 FT Quilmes 2 - 2 Gim.Mendoza 2 - 2
05:00 FT San Martin SJ 0 - 0 CA Mitre Salta 0 - 0

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:00 FT Fortaleza 2 - 3 Cortulua 2 - 0
03:30 FT Real Cartagena 0 - 1 Valledupar 0 - 1
03:30 FT Boca Juniors Cali 1 1 - 1 Llaneros FC 1 0 - 0
03:30 FT Real San Andres 2 - 0 Barranquilla 1 - 0

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

08:00 FT Tampico Madero 1 - 1 Oaxaca 1 - 1

Liên Đoàn Iceland (FB ICELC gửi 8785)

19:00 FT IA Akranes 1 3 - 0 Leiknir Faskr. 1 1 - 0
20:00 FT Keflavik 0 - 2 Vikingur Rey. 0 - 1
21:00 FT Vestri 3 - 0 Vik. Olafsvik 3 - 0
21:00 FT Stjarnan 0 - 0 Vestmannaeyjar -
22:15 FT Fylkir 8 - 1 Magni Grenivik 5 - 0
22:59 FT UMF Grindavik 1 0 - 5 Thor Akureyri 1 0 - 1
02:15 FT Valur Rey. 0 - 0 Fjolnir -

Cúp Thụy Điển (FB TDC gửi 8785)

18:30 FT Kalmar 3 - 0 Orgryte 2 - 0
18:30 FT AIK Solna 2 - 2 Jonkopings 0 - 0
20:30 FT Karlskrona AIF 1 - 1 Eskilstuna City 0 - 1
20:30 FT Tvaakers IF 1 - 3 Falkenbergs 0 - 1
20:30 FT Norrkoping 1 - 0 Halmstads 1 - 0
22:30 FT Hacken 3 - 0 Gais 2 - 0
22:30 FT Eskilsminne IF 0 - 5 Ostersunds 0 - 2

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

17:30 FT Getafe B 3 - 0 Rayo Majada. 2 - 0
17:30 FT Cadiz B 1 - 1 Cordoba 0 - 1
17:30 FT Sevilla B 1 - 0 San Fernando 0 - 0
17:30 FT UD Melilla 2 - 0 Union Langreo 1 - 0
18:00 FT Burgos CF 3 - 0 Tudelano 1 - 0
18:00 FT Atl. Baleares 1 - 0 Racing Ferrol 1 - 0
18:00 FT UE Llagostera 1 1 - 1 Orihuela 1 0 - 1
18:00 FT Atletico Madrid B 1 1 - 1 Pontevedra 1 0 - 0
18:00 FT Valencia B 0 - 0 Badalona 0 - 0
18:00 FT Celta Vigo II 1 - 0 Las Palmas Atl. 1 - 0
18:00 FT Ebro 2 - 1 Villarreal B 1 - 1
18:00 FT Andorra FC 0 - 1 Levante B 0 - 0
18:00 FT Las Rozas CF 1 - 1 Pena Deportiva 0 - 1
22:59 FT UE Olot 1 - 1 Sabadell 0 - 1
22:59 FT Barakaldo 1 - 1 Alaves B 0 - 0
22:59 FT UD Logrones 2 - 1 Osasuna B 1 - 0
22:59 FT Lleida Esportiu 2 - 0 Ejea 2 - 0
22:59 FT Salamanca 1 - 1 CF Salmantino 1 - 1
22:59 FT Guijuelo 3 - 1 Cultural Leonesa 2 - 0
22:59 FT Izarra 1 1 - 1 CD Calahorra 1 0 - 1
22:59 FT Marino de Luanco 0 - 0 Inter de Madrid 0 - 0
22:59 FT Algeciras 1 1 - 1 Cartagena 1 1 - 1
22:59 FT Marbella 0 - 0 Linense 0 - 0
22:59 FT Castellon 3 - 2 Gimnastic 2 - 2
22:59 FT Real Madrid B 1 2 - 0 S.S. Reyes 1 1 - 0
22:59 FT Recreativo Huelva 2 - 0 Atl. Sanluqueno 0 - 0
22:59 FT Murcia 3 - 1 UCAM Murcia 0 - 0
22:59 FT Real Union 0 - 1 Amorebieta 0 - 0
23:30 FT Yeclano Dep. 1 1 - 0 CP Villarrobledo 1 1 - 0
00:00 FT Real Sociedad B 1 1 - 1 Valladolid II 1 0 - 0
00:00 FT Granada II 1 - 0 Don Benito 0 - 0
00:00 FT Cornella 0 - 0 AE Prat 0 - 0
00:00 FT Ibiza-Eivissa 1 - 0 Sporting Gijon B 0 - 0
00:00 FT La Nucía 2 - 0 Espanyol B 0 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

21:00 FT Feralpisalo 0 - 0 Carpi -
21:00 FT Cavese 1 - 1 Bari 0 - 1
21:00 FT Pontedera 0 - 1 Alessandria 0 - 0
21:00 FT SS Monopoli 0 - 1 Sicula Leonzio 0 - 0
21:00 FT Viterbese Calcio 1 1 - 3 Potenza SC 1 0 - 1
21:00 FT US Olbia 1 1 - 0 Pistoiese 1 1 - 0
21:00 FT Juventus U23 1 - 0 US Pianese 1 - 0
21:00 FT Gubbio 0 - 0 Reggiana 0 - 0
21:00 FT Catania 0 - 0 Ternana 0 - 0
21:00 FT Cesena 1 - 3 Vicenza 0 - 1
21:00 FT Piacenza 0 - 0 Sambenedettese -
21:00 FT Ravenna 0 - 1 Triestina 0 - 0
21:00 FT Reggina 3 - 0 Paganese 0 - 0
23:30 FT Rende 0 - 1 Avellino 0 - 0
23:30 FT Casertana 1 - 2 Vibonese 1 - 0
23:30 FT Giana Erminio 0 - 0 Como -
23:30 FT AZ Picerno 1 - 0 AS Bisceglie 0 - 0
23:30 FT Lecco 0 - 0 Aurora Pro Patria -
23:30 FT ArzignanoChiampo 0 - 0 Padova -

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

19:00 FT Munchen 1860 1 - 1 Magdeburg 1 - 0
20:00 FT Hallescher 3 - 5 Unterhaching 1 - 2

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

11:00 FT Brisbane Roar U21 0 - 3 Queensland Lion 0 - 1
13:30 FT Peninsula Power 3 - 1 Sunshine Coast 0 - 1

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

13:00 FT South Melbourne 5 - 2 Eastern Lions 3 - 1

Nữ Australia (FB AUSW gửi 8785)

12:00 FT Newcastle Jets Nữ 0 - 7 Melb. Victory Nữ 0 - 4
13:30 FT Brisbane Roar Nữ 5 - 0 Canberra Utd Nữ 2 - 0

Brazil Paulista (FB BRASP gửi 8785)

02:00 FT Santo Andre/SP 1 - 0 Bragantino/SP 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

19:00 FT Hamburger II 0 - 0 Weiche Flensburg -
19:30 FT Hannover II 0 - 0 St. Pauli II -
20:00 FT Ein. Norderstedt 1 2 - 4 Wolfsburg II 1 1 - 0
20:00 FT Oldenburg 1987 3 - 1 Rehden 1 - 1

Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

19:30 FT Viktoria Berlin 0 - 0 Bischofswerdaer -
19:30 FT Berlin AK 07 3 - 1 Hertha Berlin II 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

20:00 FT Koblenz 0 - 0 Bayern Alzenau 0 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

21:00 FT Rodinghausen 3 - 3 A.Aachen 2 - 0

Giao Hữu U20 (FB GHU20 gửi 8785)

19:30 FT Ma Rốc U20 2 - 1 Madagascar U20 0 - 0
19:30 FT Tunisia U20 1 - 1 Kuwait U20 1 - 0
19:30 FT Bahrain U20 2 - 1 Djibouti U20 2 - 0
19:30 FT Iraq U20 2 - 0 Mauritania U20 1 - 0

U19 Séc (FB CZEU19 gửi 8785)

17:00 FT Mlada Boleslav U19 2 - 0 Hradec Kralove U19 1 - 0